• Công Ty Cổ Phần Đầu Tư BDT

    CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ BDT (BDT-Group) - một doanh nghiệp trẻ hoạt động chính trong lĩnh vực kinh doanh thiết bị viễn thông, là nhà sản xuất dây nhảy quang, ODF quang các loại, đơn vị cung cấp thiết bị viễn thông tin học, thiết bị truyền hình…. Đọc tiếp.

    Đọc thêm
  • Herpes Simplex sinh dục

    2018-7-19 · Herpes simplex sinh dục (hay mụn rộp sinh dục) là bệnh lý lây truyền qua đường tình dục do virus herpes simplex (HSV) gây ra. HSV được chia làm 2 loại nhỏ là HSV type-1 (HSV-1) và HSV type-2 (HSV-2). Type 1 thường gây viêm nhiễm ở vùng quanh miệng và viêm họng. Hiện nay tại Anh, loại type ...

    Đọc thêm
  • Hộp kết cuối sợi quang, Bộ tách plc, Bộ ghép sợi quang ...

    2017-9-22 · Chúng tôi cung cấp các giải pháp cáp mtp / mpo chất lượng cao và linh hoạt, hộp đầu cuối cáp quang, bộ chia plc, bộ ghép sợi quang hợp nhất, đầu nối quang fiebr với hoạt động hiệu quả. Nó có thể được sử dụng trong một loạt các lĩnh vực. Và dịch ...

    Đọc thêm
  • Dây nhảy quang Singlemode ST–ST, Dây quang nhảy …

    Dây nhảy quang ST/ UPC – ST/UPC SingleMode Simplex/Duplex (Patch cord ST/ UPC – ST/UPC SingleMode Simplex/Duplex) Đầu kết nối: ST/ UPC – ST/UPC Chiều dài (m): 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 30m Tính năng khác: Dùng được cho …

    Đọc thêm
  • Phân biệt bệnh tay chân miệng với thủy đậu, Zona (giời leo ...

    Tay chân miệng là bệnh thường xảy ra vào hè thu, cùng thời gian với những bệnh lý khác ở da và tổn thương da là bóng nước nên cần phân biệt với bệnh do nhiễm siêu vi Herpes simplex hoặc bệnh thủy đậu, Zona.

    Đọc thêm
  • Dây nhảy quang Multimode OM3 2 đầu nối SC-ST Nhập ...

    Mua bán thiết bị quang Dây nhảy quang OM3 SC-ST Multimode Sản phẩm Dây nhảy quang OM3 SC-ST Multimode đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành). Giao sản phẩm Dây nhảy quang OM3 SC-ST …

    Đọc thêm
  • PA03708-B001

    Thiết bị an ninh (720) Thiết bị mạng (1.517) Thiết bị khác (141) Máy + Thiết bị văn phòng (949) Máy in (253) Máy Scan (115) Máy tính tiền (POS) (15) Mực in – Giấy in (411) Thiết bị trình chiếu (53) Sản phẩm mới Lenovo ThinkStation Nvidia P1000 LP 9,855,000 ₫

    Đọc thêm
  • Dây Nhảy Quang Single-Mode SC, FC, LC, ST, MU, MTRJ ...

    Dây Nhảy Quang Single-Mode hoặc Multi-mode với các chuẩn SC, FC, LC, ST, MU, MTRJ, E2000 sản phẩm sử dụng rộng rãi trong hệ thống cáp quang hiện nay

    Đọc thêm
  • SM-705G

    THIẾT BỊ BAR KHÁC Dịch V ụ CHÍNH SÁCH ĐỔI TRẢ HÀNG VÀ HOÀN TIỀN CHÍNH SÁCH BẢO MẬT CHÍNH SÁCH BẢO HÀNH ... Simplex Heat output (Kca/h) 8730 17500 Inner cavity plate Stainless steel plate Outer surface sheet front …

    Đọc thêm
  • pccc

    Thiết bị chữa cháy: Bình cứu hỏa, máy bơm chữa cháy Tohatsu, Honda, hệ thống chữa cháy khí,.. và nhiều trang thiết bị, phụ kiện đi kèm Thiết bị cứu hộ, cứu nạn: Trang phục bảo hộ, đèn thoát hiểm,.. Cam kết: Bảo hành 12 tháng cho mọi sản phẩm.

    Đọc thêm
  • Welcome to SKF | SKF

    SKF''s main website. It contains all our products, services and industry information (in English). Stock information, financial reports financial calendar, press releases, and other relevant material for investors, analysts and other stakeholders. Unmatched quality and market coverage. The SKF Vehicle Aftermarket boasts a product range of over ...

    Đọc thêm
  • Simplex Vietnam_Oliver Vietnam_Dold Vietnam

    Simplex Vietnam_Oliver Vietnam_Dold Vietnam, Thiết bị tự động hóa công nghiệp, Thiết bị tự động hóa, tự động hóa, tự động hóa công nghiệp, thiết bị công nghiệp, nhà phân phối thiết bị tự động hóa, hệ thống tự động hóa công nghiệp, công ty TNHH TM DV Anh Nghi Sơn, ANS Vietnam_Leading Automation, Leading Innovation...

    Đọc thêm
  • Dây nhảy quang singlemode simplex SC-LC 3m, 5m | Sản ...

    Dây nhảy quang đơn singlemode SM SC-SC 3m có đầu nối SC/UPC-SC/UPC, SC/-SC/ cáp quang Single-mode (đơn mốt), sợi đơn (Simplex) hoặc sợi đôi (Duplex). Vỏ màu vàng, khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play.

    Đọc thêm
  • Simplex Vietnam Co., Ltd

    2017-7-30 · Simplex Vietnam Co., Ltd. Cung cấp thiết bị cho ngành F&B, tư vấn và sửa chữa - bảo trì. Sẽ mở cửa lúc 08:30 vào Thứ Hai. Nhận báo giá. Gọi 028 3812 1164 Tìm đường WhatsApp 028 3812 1164 Nhắn tin tới số 028 3812 1164 Liên hệ với chúng tôi Tìm bàn Xem thực đơn/danh sách dịch vụ ...

    Đọc thêm
  • Duct Bank Spacers cho ống dẫn ngầm (5063-DB ...

    Duct Bank Conduit Spacers -Prefab Electrical Underground Construction Vật tư - Bộ đệm ống dẫn ngầm và bộ đệm lỗ khoan cho phép các nhà cung cấp dịch vụ viễn thông & tiện ích lắp đặt nhanh chóng và dễ dàng các đường dây ngầm trong các rãnh để có

    Đọc thêm
  • Dây nhảy quang Multimode Duplex 2 đầu kết nối FC-LC ...

    Dây nhảy quang Multimode Duplex FC - LC/UPC Dây nhảy qung Multimode FC LC có 2 loại một là Simplex (loại đơn mode - sợi đơn) và Duplex (loại đa mode - sợi đôi) vơi các đầu nối - đầu chuyển đổi để cắm vào các thiết bị khác nhau (2 đầu …

    Đọc thêm
  • Dây nhảy quang Singlemode 5m duplex Sc

    Sợi đôi - Duplex hoặc sợi đơn - Simplex. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng - plug and play. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326. Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Hình ảnh sản phẩm: Dây nhảy quang Singlemode 5m duplex Sc - SC.

    Đọc thêm
  • THIẾT BỊ VIỄN THÔNG TUẤN LINH

    Viễn thông Tuấn Linh chuyên phân phối phụ kiện quang, phu kien quang, hộp phối quang odf, hop odf quang, cáp quang singlemode, cáp quang multimode, dây thuê bao quang, dây nhảy quang giá tốt nhất toàn quốc LH: 0979.010.568

    Đọc thêm
  • Công Ty Cổ Phần Công Nghệ & Thiết Bi Công Nghiệp Anh …

    Công ty Cổ phần Anh Phát là nhà phân phối chính thức tại Việt Nam sản phẩm cơ khí và máy móc thiết bị công nghiệp của các thương hiệu nổi tiếng thế giới như Ruko, BDS, Wilke, Fe power tools, Newmax, simplex, GS, ..

    Đọc thêm
  • Đầu nối quang LC-LC / Adapter quang LC-LC

    Adapter quang LC-LC hay Đầu nối quang LC-LC,giá rẻ nhất chỉ từ 1,400 VND,giao hàng tận nơi,hàng luôn có sẵn,hàng chính hãng,sản phẩm chất lượng,suy hao thấp,độ bền cao

    Đọc thêm
  • Dây nhảy quang Singlemode OS1 Simplex FPC-SX-OS1

    Dây nhảy quang Singlemode OS1 Simplex FPC-SX-OS1 hãng Cablexa chất lượng tốt, giá rẻ Dây nhảy quang Singlemode một loại dây được ưa chuộng sử dụng rất rộng rãi trên thị trường hiện nay, chúng dường như được ứng dụng trong hầu hết các hệ thống mạng viễn thông. ...

    Đọc thêm
  • Dây nhảy quang

    2021-12-21 · CÔNG TY TNHH TM DV SÀI GÒN HOÀNG GIA M.S.D.N: 0314060948 - Cấp ngày 13/10/2016, Cấp tại Sợ kế hoạch đầu tư TP HCM Hẻm 383 Trường Chinh, 90/2 Khu phố 1, Tân Thới Nhất, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh

    Đọc thêm
  • SFP-LX-SM-0220D module quang 2 sợi OPTONE 1.25G 20km

    Thiết bị Module quang SFP (miniGBIC) Module quang Optone SFP-LX-SM-0220D chính hãng OPTONE, single mode, Gigabit 1.25G, 1000Base LX, khoảng cách 20Km, chuẩn LC connector, bước sóng 1310nm chuyên dùng cho các thiết bị …

    Đọc thêm
  • Quy định mới nhất của bộ xây dựng về thang máy chung cư

    2021-10-30 · QUY ĐỊNH MỚI NHẤT CỦA BỘ XÂY DỰNG VỀ THANG MÁY CHUNG CƯ. Bộ xây dựng đã ban hành Thông tư 03/2021/TT-BXD quy định các quy chuẩn quốc gia về nhà chung cư, trong đó có bổ sung 09 yêu cầu đối với thang máy tại các toà nhà chung cư. Thông tư sẽ có hiệu lực từ ngày 5/7/2021.

    Đọc thêm
  • HT báo cháy địa chỉ SIMPLEX

    2021-11-10 · Hội thảo giới thiệu về tiêu chuẩn NFPA 72: 2013 và sản phẩm báo cháy Simplex (Tyco) Chương trình đào tạo HT chữa cháy khí sạch FM200 (LPG, Hygood), Novec 1230 (Hygood) của Tyco Thiết bị cảnh báo địa chỉ công nghệ …

    Đọc thêm
  • Cung cấp dây nhảy quang SM,SM, Duplex,simplex giá tốt ...

    Thiết bị chuyển đổi Cáp tín hiệu máy tính, cáp nguồn Dây Cáp HDMI Cáp HDMI 1.4 Cáp HDMI 2.0 Cáp Micro HDMI Dây Cáp VGA Cáp USB máy In, nối dài Dây nguồn C13 C14,C19C20 Cáp Display port, cáp DVI HDMI 2.0 sinoamigo

    Đọc thêm
  • Cisco Enhanced High-Speed WAN Interface Cards EHWIC ...

    Mã số:04130052. - EHWIC 1 port dual mode SFP (100M/1G). - Cisco Enhanced HWIC Interface Card integrates both dual mode SFP and RJ-45 ports. EHWIC-1GE-SFP-CU speed up the convergence of applications such as Ethernet WAN access, IVR, and high-speed connectivity to LAN switches. - Support 1 port 10/100/1000 Base-T.

    Đọc thêm
  • Bệnh do virus Herpes (HSV) | Vinmec

    Virus Herpes là họ virus lớn có thể gây nhiễm trùng da, ảnh hưởng đến nhiều cơ quan của cơ thể người bệnh. Virus Herpes có khả năng lây nhiễm rất cao, vì vậy tránh tiếp xúc, hôn hoặc quan hệ tình dục với người bị bệnh để ngăn ngừa lây nhiễm bệnh.

    Đọc thêm
  • Adaptor quang SC/ loại đơn

    Adaptor SC/ có nhiều tên gọi khác nhau như adapter SC/ hay Coupler SC/. Coupler là thiết bị nhỏ được sử dụng để liên kết các sợi cáp quang hoặc đầu nối sợi quang giữa 2 đường cáp quang. Adapter quang thường được lắp trên thanh Black của các hộp phối quang (ODF) Sản phẩm được phân phối tại Thiên Tân ...

    Đọc thêm
  • 9 vấn đề của "cậu nhỏ", quý ông nào cũng phải lưu ý-Sức ...

    2021-12-13 · Các yếu tố ảnh hưởng đến sức khỏe "cậu nhỏ" - Quan hệ tình dục không an toàn sẽ khiến bạn bị nhiễm trùng lây truyền qua đường tình dục. - Bệnh tim và huyết áp cao có thể gây rối loạn cương dương. - Một số loại thuốc và phương pháp điều trị như cắt bỏ tuyến tiền liệt và các mô xung quanh khác ...

    Đọc thêm
  • 1000Base-BX WDM Bi-Directional SFP Module TP-LINK TL ...

    1000Base-BX WDM Bi-Directional SFP Module TP-LINK TL-SM321B-2. - Designed for on-site gigabit fiber communication. - Up to 2 km transmission distance with 9/125 μm SMF (Single-Mode Fiber) - Bidirectional WDM communication on a single fiber. - Compatible with Small Form Pluggable Multi-Source Agreement (SFP-MSA)

    Đọc thêm
  • Thang máy Việt Đông Hải

    Thang máy Việt Đông Hải chuyên hoạt động trong lĩnh vực sản xuất và lắp đặt các loại thang máy: thang tải khách có phòng máy, thang tải khách không phòng máy, thang quan sát, thang tải hàng, thang tải thực phẩm, …

    Đọc thêm

Bản quyền © . AMC bảo lưu mọi quyền. Sơ đồ trang web

gotop